அதிரடியாக வரவிருக்கும் மோட்டோ Z2 ப்ளே ஸ்மார்ட்போன்…

moto z2
மோட்டோ ஸ்மார்ட்போன் வந்ததுல இருந்து நம்பிக்கையாக வாங்கி வருகின்றனர் வாடிக்கையாளர்கள். இந்நிலையில் மோட்டோ, அதன் புதிய மோட்டோ Z2 ப்ளே என்ற ஸ்மார்ட்போனை ஜூன் 8ம் தேதி அறிவிக்கும் என நிறுவனம் அதிகாரப்பூர்வமாக நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. மோட்டோரோலா மோட்டோ Z2 ப்ளே ஸ்மார்ட்போனின் முன் பதிவுகளும் அதே நாளில் தொடங்கும் என்று நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் அமெரிக்காவில் கடந்த வாரம் வெளியிட்டுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

மோட்டோரோலா மோட்டோ Z2 ப்ளே கைப்பேசி இரண்டு வகைகளில் வருகிறது. அதாவது 3ஜிபி ரேம், 32ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு வகை மற்றும் 4ஜிபி ரேம், 64ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு வகை ஆகும்.
ஒற்றை சிம் ஆதரவு கொண்ட மோட்டோரோலா மோட்டோ Z2 ப்ளே ஸ்மார்ட்போனில் ஆண்ட்ராய்டு 7.1.1 நௌகாட் மூலம் இயங்குகிறது.

மோட்டோரோலா மோட்டோ Z2 ப்ளே ஸ்மார்ட்போனில் 401ppi பிக்சல் அடர்த்தி மற்றும் கார்னிங் கொரில்லா கிளாஸ் 3 பாதுகாப்புடன் 1080×1920 பிக்சல்கள் தீர்மானம் கொண்ட 5.50 இன்ச் முழு எச்டி சூப்பர் AMOLED டிஸ்ப்ளே இடம்பெறுகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனில் 3ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்து 2.2GHz அக்டா கோர் குவால்காம் ஸ்நாப்டிராகன் 626 ப்ராசசர் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இதில் மைக்ரோSD அட்டை வழியாக 2000ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய 32ஜிபி உள்ளடங்கிய சேமிப்பு உடன் வருகிறது. மோட்டோரோலா மோட்டோ Z2 ப்ளே ஸ்மார்ட்போனில் 1.2 மைக்ரான் பிக்சல் சென்சார், f/1.7 அபெர்ச்சர், டூயல் எல்டிஇ ஃபிளாஷ் கொண்ட 12 மெகாபிக்சல் பின்புற கேமரா மற்றும் f/2.2 அபெர்ச்சர், வைட் ஆங்கிள் லென்ஸ், எல்இடி ஃபிளாஷ் கொண்ட 5 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்டுள்ளது.

இந்த கைப்பேசியில் 3000mAh பேட்டரி திறன் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் இணைப்பு விருப்பங்களாக, Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, ஜிபிஎஸ்/ஏ-ஜிபிஎஸ், ப்ளூடூத் 4.2, NFC, 3.5மிமீ ஆடியோ ஜாக், FM ரேடியோ, ஜிஎஸ்எம், 3ஜி, 4ஜி எல்டிஇ மற்றும் மைக்ரோ-யூஎஸ்பி ஆகியவை வழங்குகிறது. இதில் 156.20×76.20×5.99mm நடவடிக்கைகள் மற்றும் 145 கிராம் எடையுடையது. இது லுனார் கிரே, ஃபைன் கோல்ட் ஆகிய வண்ண வகைகளில் வருகிறது.

Leave a Response